เมื่อวันที่ 23 ม.ค. 61 นางตติยา เอี่ยมละออ ประธานชมรมแม่บ้าน มทบ. 27 มอบให้ พ.ท.หญิง สุธาสินี กิ่งเกษ และคณะแม่บ้านฯ ร่วมกับ คุณบรรจง ธนะแพสย์ นายกสโมสรโรตารี่ร้อยเอ็ด/ผู้บริหาร รพ.กรุงเทพ-ธนบุรี เดินทางไปเยี่ยมครอบครัวของ พลฯสมรักษ์ ฤทธิ์มนตรี ณ เลฃที่ 14 ม.4 บ.โคกไพรี ต.หนองแวงควง อ.ศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด ซึ่งนายไพรสิทธิ์ ฤทธิ์มนตรี บิดาป่วยเป็นโรคประสาท และนางแก้ว ฤทธิ์มนตรี มารดา ป่วยตาบอด โดยได้มอบข้าวสาร, เครื่องอุปโภคบริโภค, ผ้าห่มกันหนาว และเงินสดจำนวนหนึ่ง ปัจจุบันพี่ชายเป็นผู้ดูแลพ่อกับแม่
แทนระหว่างที่ พลฯ สมรักษ์ ฯ เข้าประจำการ สร้างความปราบปลึ้มใจแก่บิดามารดา และราษฎรใกล้เคียงเป็นอย่างยิ่ง
หน้าแรก ข่าวกิจกรรมฝ่ายอำนวยการ มทบ.27 กองกิจการพลเรือน ชมรมแม่บ้าน มทบ. 27 เยี่ยมและให้กำลังใจครอบครัวของ พลฯสมรักษ์ ฤทธิ์มนตรี สังกัด มทบ.27
ชมรมแม่บ้าน มทบ. 27 เยี่ยมและให้กำลังใจครอบครัวของ พลฯสมรักษ์ ฤทธิ์มนตรี สังกัด มทบ.27
เมื่อวันที่ 23 ม.ค. 61 นางตติยา เอี่ยมละออ ประธานชมรมแม่บ้าน มทบ. 27 มอบให้ พ.ท.หญิง สุธาสินี กิ่งเกษ และคณะแม่บ้านฯ ร่วมกับ คุณบรรจง ธนะแพสย์ นายกสโมสรโรตารี่ร้อยเอ็ด/ผู้บริหาร รพ.กรุงเทพ-ธนบุรี เดินทางไปเยี่ยมครอบครัวของ พลฯสมรักษ์ ฤทธิ์มนตรี ณ เลฃที่ 14 ม.4 บ.โคกไพรี ต.หนองแวงควง อ.ศรีสมเด็จ จ.ร้อยเอ็ด ซึ่งนายไพรสิทธิ์ ฤทธิ์มนตรี บิดาป่วยเป็นโรคประสาท และนางแก้ว ฤทธิ์มนตรี มารดา ป่วยตาบอด โดยได้มอบข้าวสาร, เครื่องอุปโภคบริโภค, ผ้าห่มกันหนาว และเงินสดจำนวนหนึ่ง ปัจจุบันพี่ชายเป็นผู้ดูแลพ่อกับแม่
แทนระหว่างที่ พลฯ สมรักษ์ ฯ เข้าประจำการ สร้างความปราบปลึ้มใจแก่บิดามารดา และราษฎรใกล้เคียงเป็นอย่างยิ่ง