“มทบ.27 ให้การต้อนรับ รอง จก.พธ.ทบ.และคณะ ในโอกาสตรวจกิจการส่งกำลังบำรุงสาย พธ.ประจำปี 2565”
หน้าแรก ข่าวกิจกรรมของหน่วย นขต.มทบ.27 “มทบ.27 ให้การต้อนรับ รอง จก.พธ.ทบ.และคณะ ในโอกาสตรวจกิจการส่งกำลังบำรุงสาย พธ.ประจำปี 2565”
“มทบ.27 ให้การต้อนรับ รอง จก.พธ.ทบ.และคณะ ในโอกาสตรวจกิจการส่งกำลังบำรุงสาย พธ.ประจำปี 2565”
“มทบ.27 ให้การต้อนรับ รอง จก.พธ.ทบ.และคณะ ในโอกาสตรวจกิจการส่งกำลังบำรุงสาย พธ.ประจำปี 2565”
พันเอก ประเสริฐ ข่าทิพย์พาที รองผู้บัญชาการมณฑลทหารบกที่ 27 เป็นผู้แทนให้การต้อนรับ พลตรี เทอดชัย นิยม รองเจ้ากรมพลาธิการทหารบก พร้อมคณะ ในโอกาสเดินทางเข้าตรวจกิจการส่งกำลังบำรุงสายพลาธิการ ประจำปีงบประมาณ 2565 ของหน่วย มณฑลทหารบกที่ 27 ณ กองบัญชาการมณฑลทหารบกที่ 27