เมื่อ 17 ก.ค.61 เวลา 1030 พล.ต.ปฏิกรณ์ เอี่ยมละออ ผบ.มทบ.27 มอบหมายให้ พ.อ.ชินวิช เจริญพิบูลย์ เสธ.มทบ.27 เป็นผู้แทน ร่วมประชุมการป้องกันและแก้ไขปัญหาอุทกภัยในพื้นที่ ร่วมกับหัวหน้าส่วนราชการ ณ ห้องประชุมข้าวหอมมะลิ ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดร้อยเอ็ด โดยมี นายเลิศบุศย์ กองทอง รอง ผวจ.ร.อ.เป็นประธานในการประชุม
หน้าแรก ข่าวกิจกรรมของหน่วย นขต.มทบ.27 พ.อ.ชินวิช เจริญพิบูลย์ เสธ.มทบ.27 เป็นผู้แทน ร่วมประชุมการป้องกันและแก้ไขปัญหาอุทกภัยในพื้นที่ ร่วมกับหัวหน้าส่วนราชการ
พ.อ.ชินวิช เจริญพิบูลย์ เสธ.มทบ.27 เป็นผู้แทน ร่วมประชุมการป้องกันและแก้ไขปัญหาอุทกภัยในพื้นที่ ร่วมกับหัวหน้าส่วนราชการ
เมื่อ 17 ก.ค.61 เวลา 1030 พล.ต.ปฏิกรณ์ เอี่ยมละออ ผบ.มทบ.27 มอบหมายให้ พ.อ.ชินวิช เจริญพิบูลย์ เสธ.มทบ.27 เป็นผู้แทน ร่วมประชุมการป้องกันและแก้ไขปัญหาอุทกภัยในพื้นที่ ร่วมกับหัวหน้าส่วนราชการ ณ ห้องประชุมข้าวหอมมะลิ ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดร้อยเอ็ด โดยมี นายเลิศบุศย์ กองทอง รอง ผวจ.ร.อ.เป็นประธานในการประชุม