รอง.ผบ.ทบ.เยี่ยมผู้ประสบภัยที่บ้านท่าเยี่ยม อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด
พลเอก ณัฐพล นาคพาณิชย์ รองผู้บัญชาการทหารบก พร้อมด้วย พลตรีปฏิกรณ์ เอี่ยมละออ ผู้บัญชาการมณฑลทหารบกที่ 27 นำคณะลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม พี่น้องประชาชนผู้ประสบอุทกภัย ที่บ้านท่าเยี่ยม ต.วังหลวง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด พร้อมมอบสิ่งของ และ อาหารจากครัวพระราชทานให้กับพี่น้องประชาชน ที่ได้รับความเดือดร้อนจากน้ำท่วมในครั้งนี้
หน้าแรก ข่าวกิจกรรมของหน่วย นขต.มทบ.27 รอง.ผบ.ทบ.เยี่ยมผู้ประสบภัยที่บ้านท่าเยี่ยม อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด
รอง.ผบ.ทบ.เยี่ยมผู้ประสบภัยที่บ้านท่าเยี่ยม อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด
รอง.ผบ.ทบ.เยี่ยมผู้ประสบภัยที่บ้านท่าเยี่ยม อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด
พลเอก ณัฐพล นาคพาณิชย์ รองผู้บัญชาการทหารบก พร้อมด้วย พลตรีปฏิกรณ์ เอี่ยมละออ ผู้บัญชาการมณฑลทหารบกที่ 27 นำคณะลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม พี่น้องประชาชนผู้ประสบอุทกภัย ที่บ้านท่าเยี่ยม ต.วังหลวง อ.เสลภูมิ จ.ร้อยเอ็ด พร้อมมอบสิ่งของ และ อาหารจากครัวพระราชทานให้กับพี่น้องประชาชน ที่ได้รับความเดือดร้อนจากน้ำท่วมในครั้งนี้